Na'urar ɗaukar Belt mai madaidaiciya da lanƙwasa

Modular Belt Conveyors sun dace musamman don jigilar kayayyaki masu yawa. Kamar dankali, gyada, alewa, busassun 'ya'yan itatuwa, kayan lambu, abinci mai daskarewa, da kayan lambu

Wannan nau'in na'urar jigilar kaya tana da ƙarfi da inganci. Mai sauƙin shigarwa. Ana iya amfani da ita don jigilar kwalabe da gwangwani ko ABINCI da SHA ko wasu kayayyaki. Bakin ƙarfe yana da juriyar zafi mai yawa kuma yana jure tsatsa.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Bayanin Samfurin

Modular Belt Conveyors sun dace musamman don jigilar kayayyaki masu yawa. Kamar dankali, gyada, alewa, busassun 'ya'yan itatuwa, kayan lambu, abinci mai daskarewa, da kayan lambu

Wannan nau'in na'urar jigilar kaya tana da ƙarfi da inganci. Mai sauƙin shigarwa. Ana iya amfani da ita don jigilar kwalabe da gwangwani ko ABINCI da SHA ko wasu kayayyaki. Bakin ƙarfe yana da juriyar zafi mai yawa kuma yana jure tsatsa.

Wannan ƙarin ƙari ne ga na'urar jigilar bel ta gargajiya. Yana shawo kan lalacewar tsagewa, hudawa, da kuma lalata na na'urar jigilar bel. Yana samar da hanya mai aminci, sauri da sauƙi ga abokan ciniki wajen jigilar kaya. Saboda bel ɗin roba mai siffar bel da watsa sprocket, ba abu ne mai sauƙi ga rarrafe da gudu ba, kuma saboda bel ɗin modular na iya samun damar yankewa, karo, da juriyar mai, juriyar ruwa da sauran kaddarorin don adana kuzari da farashi mai yawa akan kulawa. Amfani da bel ɗin modular na daban-daban kuma yana iya samun tasirin watsawa daban-daban da kuma biyan buƙatun muhalli daban-daban.

Siffofin jigilar bel ɗin filastik mai bel

Tsarin tsari mai sauƙi, ƙirar zamani;

Kayan firam: CS da SUS mai rufi, bayanin aluminum na anodized-na halitta, mai kyau;

Gudun da ya dace;

Sauƙin kulawa;

Zai iya jigilar kayayyaki na kowane siffa, girma da nauyi;

Ya dace da kayan lantarki, abinci, magunguna da sauran masana'antu.

Ya dace da jigilar kayayyaki masu nauyi kamar akwatuna, tire, gwangwani.

Kayan bel ɗin jigilar kaya: POM,PP. Baya ga kayan yau da kullun, yana iya isar da kayayyaki na musamman saboda yana da juriya ga mai, juriya ga tsatsa da kuma hana tsatsa, da sauransu. Ta amfani da bel ɗin jigilar kaya na musamman na abinci, yana iya biyan buƙatun abinci, magunguna, masana'antar sinadarai ta yau da kullun, da sauransu.

Siffar tsari: na'urar ɗaukar belin tsagi, na'urar ɗaukar belin lebur, na'urar ɗaukar belin hawa, bel mai lanƙwasa da sauransu. Ana iya ƙara baffles, siket da sauran kayan haɗi a kan bel ɗin. Ana iya amfani da dandamalin aiki da kayan aikin da aka sanya a cikin layin haɗa kayan aikin lantarki da na'urorin tattara kayan abinci, da sauransu.

Yanayin daidaitawar gudu: sarrafa mita, watsawa mai canzawa ba tare da iyaka ba, da sauransu.

Za mu iya tsara da kuma samar da daidai bisa ga buƙatun abokan ciniki


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi