Na'urar Na'urar Sarkar Lanƙwasa ta Roba Mai Faɗi Sama
Bayanin Samfurin
Mai jigilar sarka zai iya yin duk nau'ikan layin haɗa kayayyaki da layin jigilar kaya. Na'urar tuƙi tana zagaye ɗaya, ƙafafun sarka biyu, bel ɗin O na gogayya da bel mai lebur da sauransu.
Ana amfani da na'urar jigilar kayayyaki ta saman teburi sosai wajen isar da abinci, gwangwani, magunguna, abubuwan sha, kayan kwalliya, kayan tsaftacewa, takardu, kayan ƙanshi, kiwo, taba, da kuma injinan tattarawa da rarrabawa da na bayan gida.
Gamsar da na'urar sanyaya kwalba da kwalba guda ɗaya, da kuma cika buƙatun samar da kayan aiki mai yawa ga na'urar sanyaya kwalba, na'urar sanyaya kwalba da kwalba, na iya yin jigilar kaya biyu a saman teburi zuwa sarƙoƙi masu haɗuwa ta kowane kai da wutsiyarsu, sannan kwalaben (gwangwani) za su ci gaba da canzawa, don haka babu kwalaben da ke kan layin jigilar kaya don biyan buƙatun jigilar kwalaben da babu damuwa da matsin lamba na gaske.
Fa'idodi
-- Tsarin kayan aiki yana da sassauƙa. Ana iya zaɓar nau'ikan allunan sarka daban-daban bisa ga samfuran isarwa don kammala jigilar kwance, juyawa da karkata;
-- Ana iya amfani da jigilar kaya mai layi ɗaya don yin lakabi da abubuwan sha, cikawa, tsaftacewa da sauransu. jigilar kaya mai layuka da yawa na iya biyan buƙatun kayan abinci masu yawa don masu tacewa, abubuwan buƙatu na kwalba da mai sanyaya kwalba;
-- Yin layukan jigilar kayayyaki guda biyu zuwa sarkar gauraye tare da kai da wutsiya masu haɗuwa na iya sanya kwantena a cikin yanayin sauyawa mai canzawa, kuma babu kwalaben da suka rage a layin jigilar kayayyaki, wanda zai iya gamsar da jigilar kwalaben da babu matsi da kwalaben da aka cika.
-- Ana amfani da shi sosai a fannin abinci, abubuwan cikawa, magunguna, kayan kwalliya, sabulun wanki, kayayyakin takarda, kayan ƙanshi, kayayyakin kiwo da masana'antar taba.
1. Kayan da aka yi da sarkar slat sun haɗa da POM da Bakin Karfe. Ya dace da jigilar kwalaben filastik, kwalaben gilashi da gwangwanin jan zobe. Hakanan yana iya jigilar kwalaye, da kaya a cikin jakunkuna.
2. Mai jigilar sarkar filastik yana ɗaukar sarkar slat ta yau da kullun a matsayin saman ɗaukar kaya, mai rage gudu na mota a matsayin wutar lantarki, yana aiki akan layin dogo na musamman. Fuskar jigilar tana da faɗi kuma santsi kuma gogayya ba ta da yawa.
3. Dangane da hanyoyin fasaha daban-daban, ana iya raba sarkar slat zuwa nau'in gudu madaidaiciya da nau'in gudu mai sassauƙa.
4. Za mu iya yin jigilar kaya ta sarkar slat mai layuka da yawa wanda ke sa saman jigilar kaya ya faɗi sosai kuma yana haifar da bambanci a cikin sauri, sannan za a iya jigilar kayan daga layuka da yawa zuwa layuka ɗaya ba tare da matsewa ba. Haka kuma, za mu iya jigilar kayan daga layuka ɗaya zuwa layuka da yawa don adana kayan yayin jigilar su.
5. Mafi mahimmanci, shigar da na'urar jigilar kayayyaki ta filastik abu ne mai sauƙi, mai sauƙin aiki.



