Sashen Masu jigilar Aluminum
Bayanin Samfurin
Wannan samfurin wani ɓangare ne na na'urar jigilar kaya mai sassauƙa a matsayin na'urar tuƙi, yana da sauƙin shigarwa, kuma yana da kyau.
Ana amfani da shi sosai a layukan samar da kayayyaki na lantarki da na lantarki, na lantarki da sauran masana'antu, layukan samar da na'urar sa ido ta kwamfuta, layukan samar da manyan kwamfutoci, layukan tattara kwamfutoci na rubutu, layukan samar da kwandishan, layukan hada talabijin, layukan hada tarukan tanda na microwave, layukan hada firinta, layukan hada injin fax, layukan samar da amplifier na sauti, layukan hada injin.
Don sauƙin jigilar kaya da farashi mai rahusa, za mu iya samar da kayan jigilar kaya kyauta tare da zane na injin don sarrafa mai siye, kayan gyaran sun haɗa da na'urar tuƙi, ƙafafun aiki, katakon aluminum, tsiri na sakawa, sarkar ƙarfe da sauransu.
Fa'idodi
1. Ana amfani da shi sosai a cikin nau'ikan masana'antu don canja wurin nau'ikan kayayyaki: abin sha, kwalabe; kwalba; Gwangwani; Takardun birgima; sassan wutar lantarki; Taba; Sabulu; Abincin ciye-ciye, da sauransu.
2. Tsarin zamani, Mai sauƙin haɗawa, shigarwa cikin sauri, idan kun haɗu da wasu matsaloli a cikin samarwa, zaku iya magance matsalolin nan ba da jimawa ba, Na'urar tana aiki ƙasa da 30Db.
3. Ƙaramin radius ɗinsa, yana biyan buƙatunku masu girma.
4. Aiki mai dorewa kuma mai aiki da kai sosai
5. Inganci mai kyau da sauƙin kulawa, babu kayan aiki na musamman da ake buƙata don shigar da layin gaba ɗaya, kuma mutum ɗaya ne zai iya yin aikin raba shi da hannu. An haɗa layin gaba ɗaya daga faranti mai ƙarfi na filastik mai ƙarfi da kuma bayanin ƙarfe na aluminum mai anodized.
Muna samar da dukkan sassan jigilar kaya, kuma mu ne babban mai samar da kayayyaki ga Turai, Amurka, Gabas ta Tsakiya da sauran ƙasashe.
Na'urorin jigilar kaya masu sassauƙa sun haɗa da sandunan jigilar kaya da lanƙwasawa, na'urorin tuƙi da na'urorin lanƙwasa, layin jagora da maƙallan hannu, lanƙwasawa a kwance, lanƙwasawa a tsaye, lanƙwasa ƙafa. Za mu iya samar muku da cikakkun na'urorin jigilar kaya don tsarin jigilar kaya ko kuma za mu iya taimaka muku wajen tsara na'urar jigilar kaya da haɗa ku.





