Mai jigilar bel mai lanƙwasa madaidaiciyar na'urar jigilar bel ta PVC
Bayanin Samfurin
Na'urar ɗaukar bel ɗin PVC tana ɗaya daga cikin shahararrun na'urorin ɗaukar bel ɗin PVC
An yi shi da: Bel, firam, ɓangaren tuƙi, ɓangaren tallafi, injin, mai sarrafa gudu, abubuwan lantarki, da sauransu. Na'urar jigilar bel ta yau da kullun tana amfani da fasahar zamani ta Japan da ƙwarewa a ƙira bisa ga buƙatun masu siye daban-daban. Ana iya ci gaba da juyawa yayin amfani da shi, kuma ana amfani da shi sosai a kowace fanni kamar abinci, ƙera abubuwan lantarki, injina masu sauƙi, sarrafa kansa, sinadarai, magunguna, da sauransu.
Na'urar jigilar bel tana da fa'idodin babban ƙarfin jigilar kaya, tsari mai sauƙi, sauƙin kulawa, kayan haɗin da aka daidaita, da sauransu. Dangane da fasaha daban-daban, ana iya sarrafa shi ko dai a cikin na'ura ɗaya ko raka'a da yawa. Hakanan ana iya shigar da shi a kwance ko gangara don biyan buƙatun layukan canja wuri daban-daban.
Na'urar jigilar belin PVC mai bakin ƙarfe tana da tsari mai sauƙi, don haka tana da sauƙin kulawa. Tana aiki cikin sauƙi kuma ba ta da hayaniya, don haka tana ƙirƙirar yanayi mai kyau na aiki. A halin yanzu ana karɓar sabis ɗin da abokin ciniki ya samar. Kuna iya gaya mana buƙatunku na musamman, misali tare da bango ko a'a, tare da teburin aiki ko a'a, tare da na'ura mai sauƙi ko a'a. Ya dace da abinci, abinci mara amfani, layin samarwa na ruwa mai daskarewa, layin jigilar kaya da sassan lantarki na dumama, yin burodi, kuma ya dace da magunguna, sinadarai na yau da kullun da sauran masana'antu.
Fa'idodi
Tsarin tsari mai sauƙi, ƙirar zamani;
Kayan firam: CS da SUS mai rufi, bayanin aluminum na anodized-na halitta, mai kyau;
Gudun da ya dace;
Sauƙin kulawa;
Zai iya jigilar kayayyaki na kowane siffa, girma da nauyi;
Ya dace da kayan lantarki, abinci, magunguna da sauran masana'antu.
Sashen bel: - kayan zaɓi: PU, PVC, Zane, ƙaramin tsari, mai daidaitawa na roba, Mai ƙarfi tare da acid, tsatsa da rufi, Ba shi da sauƙin tsufa da ƙarfi mai yawa
Mota: juyewar bel mai kyau, sabuwar mota, shigarwa mai inganci, aiki mai natsuwa da santsi, kyakkyawan nau'in ginin canza makamashi, tsawon rai mai amfani tare da injin ƙwararru, saurin daidaitawa 0-60m/min ta VFD
Tsarin tallafi: ƙarfe na aluminum, bakin ƙarfe ko buƙata ta musamman, ƙarfin injiniya mai ƙarfi, aiki mai karko kuma ba shi da damuwa sosai ga girgiza ko girgiza, Tsawon da aka daidaita ta ƙafafu ko kofin ƙafa
Nau'in da aka gyara: mai motsi tare da ƙafafun, an gyara shi a ƙasa tare da sukurori




